ગણપતિ બાપાના ફળશે આશીર્વાદ, આ રાશિના લોકોના તમામ દુઃખો થશે દૂર

મેષ: મેષ રાશિના જાતકોને વેપાર-ધંધાની પ્રવૃત્તિઓમાં ધન સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કામ સંબંધિત કાર્યોમાં ચુકવણી સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થશે, જે કામને અસર કરી શકે છે અને માનસિક તણાવ તરફ દોરી શકે છે. કમિશન આધારિત કામોમાં લાભ થશે. જો તમે નોકરી કરો છો તો બોસ સાથે તણાવપૂર્ણ સંબંધ લાવી શકો છો, તેથી કાળજીપૂર્વક ચર્ચા કરો.

વૃષભ: વૃષભ રાશિ માટે વેપાર સારો રહેશે પરંતુ કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રે વેપાર સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓમાં વ્યવસાયમાં સારું વેચાણ થશે. સરકારી ચુકવણી અટકવાથી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે જેનાથી માનસિક તણાવ પણ વધશે. આયોગ સંબંધિત કાર્યો ફાયદાકારક રહેશે પરંતુ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો બગડી શકે છે. નોકરીના વ્યવસાયવર્ગમાં કર્મચારીઓ કામમાં બેદરકારી દાખવી શકે છે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકોને વેપારમાં મિશ્ર પરિણામ મળશે. સરકારી કાર્ય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે જે તમારા કામને પણ અસર કરી શકે છે. નોકરીવ્યવસાય વર્ગમાં કર્મચારીઓને કામ કરવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. જોખમી રોકાણો ટાળો અને વ્યવહારની દ્રષ્ટિએ સાવચેત રહો. જો તમે વ્યવસાયમાં વધુ પ્રયત્ન કરશો તો જ વસ્તુઓ તમારી તરફેણમાં આવશે.

કર્ક: કર્ક રાશિના લોકોને અચાનક વ્યવસાયિક લાભ થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં જૂની પાર્ટી તરફથી મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે. દારૂ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા વેપારીઓને સારો ફાયદો થશે. કમિશન આધારિત કામોમાં સારો બિઝનેસ થશે. નોકરી વર્ગમાં કર્મચારીઓ તેમના કામમાં વ્યસ્ત રહેશે. વેપારમાં લાયકાત વધારવાની નવી તકો મળશે. રોકાણથી નફો થવાથી પ્રોપર્ટી વધશે.

સિંહ: સિંહ રાશિના જાતકોને વેપારમાં શુભ પરિણામ અને સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રે વેપાર સંબંધિત કાર્યોમાં સારી પરિસ્થિતિઓ રહેશે. સારી વ્યવસાયિક વિશ્વાસનીયતાને કારણે મોટો ઓર્ડર મળશે. ધીમે ધીમે કામ આગળ વધશે. સરકારી આદેશ મેળવવા માટે સફળતા મળશે. નોકરીવ્યવસાય ની કેટેગરીમાં કર્મચારીઓ વ્યસ્ત જોવા મળશે. કાયમી સંપત્તિ વધશે અને તમારા ભંડોળમાં વધારો જોવા મળશે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકોને કેટલીક વ્યવસાયિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કેટલાક વ્યવસાયિક પક્ષો પાસેથી ચુકવણીની પુન:પ્રાપ્તિમાં વધુ પડતો વિલંબ કામને અસર કરી શકે છે. અધિકારીઓ નોકરીના વ્યવસાયની કેટેગરીમાં કર્મચારીઓને વધુ ટેકો આપશે નહીં. ઓફિસમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે અને અધિકારીઓ પણ તમારા કામ સાથે આગળ વધશે. જો તમારે નવો રોજગાર કરવો હોય તો થોડા દિવસો માટે શાંત રહો.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોને અચાનક વેપારમાં કેટલીક અડચણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રે વ્યવસાયને લગતા કાર્યો યોગ્ય રીતે પૂર્ણ થશે. દૈનિક વેપારીઓને સારું વેચાણ થશે. સરકારી નિયમોના કોઈપણ ઉલ્લંઘનથી કેટલીક કાર્યવાહી થઈ શકે છે જે કામને અસર કરી શકે છે. નોકરીમાં વ્યવસાય વર્ગના કર્મચારીઓ તેમના કામથી અધિકારીઓને ખુશ કરી શકે છે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકોને વેપારમાં તેજી જોવા મળશે. મેડિકલ ટ્રેડર્સ સારો બિઝનેસ કરશે. આરોગ્ય કર્મચારીઓ પર કામનો વધુ પડતો બોજ પડશે. જોબ ક્લાસમાં કર્મચારીઓ પર દબાણ રહેશે અને ઓવરટાઇમ અને નાઇટ શિફ્ટ વગેરે પર પણ ભાર મૂકવામાં આવશે. મહેનત ફળશે અને જૂના દેવા ધીમે ધીમે તમને રાહત આપશે. રોકાણ કરતા પહેલા નિષ્ણાતોની સલાહ લેવાની ખાતરી કરો.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકો બિઝનેસ લોન સંબંધિત કામ કરશે. મૂડી રોકાણની જરૂરિયાત માટે વ્યવસાયિક લોન પર ચર્ચા થઈ શકે છે. દુકાનમાં કર્મચારીઓએ ગ્રાહકોને કોઈ પણ રીતે ખોટા વચનો અને વિવાદાસ્પદ નિવેદનો વગેરે આપવાનું ટાળવું જોઈએ. ધંધામાં સ્થિતિ તમારી તરફેણમાં નહીં હોય તેથી તમારે શિસ્તબદ્ધ વર્તન કરવું પડશે. ખર્ચ અને દેવું બંને વધી શકે છે તેથી પૈસા એકત્રિત કરવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે.

મકર: મકર રાશિના જાતકોને બિઝનેસમાં સારી તક મળવાનો આનંદ રહેશે. આયુર્વેદિક દવાઓના ક્ષેત્રમાં સારો બિઝનેસ થશે. શેરબજાર/સટ્ટાબજાર સાથે સંકળાયેલા ઉદ્યોગપતિને ધનલાભ થશે પરંતુ જોખમ લેવાનું ટાળવું. નોકરી વ્યવસાયવર્ગમાં કેટલાક કર્મચારીઓને નુકસાન થઈ શકે છે. લોકડાઉન ખોલવાથી વ્યવસાયને વેગ મળશે જે મનને ખુશ કરશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે અને બચત પણ વધશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકોને બિઝનેસમાં વધુ નફો જોવા મળશે. વેપારમાં કામ પર વધુ દબાણ આવી શકે છે. હોસ્પિટલો અને ડોકટરો પર પણ કામનો વધુ પડતો બોજ પડી શકે છે. પેરા મેડિકલ સ્ટાફને ઓવરટાઇમ કરી શકાય છે. જમીન સંપત્તિ સંબંધિત સોદા અંગે છેતરપિંડી થઈ શકે છે તેથી સાવચેત રહો. નોકરી વ્યવસાયના વર્ગમાં કેટલાક કર્મચારીઓ વર્ક ફ્રોમ હોમ દ્વારા કામ કરશે.

મીન : વેપાર-ધંધાની પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ વ્યસ્તતા રહેશે. લેબ ટેસ્ટિંગ એરિયાને લગતી કામગીરી સતત ચાલુ રહેશે. સેમ્પલ કલેક્શન માટે મહત્તમ દબાણ રહેશે. નોકરી વ્યવસાય વર્ગમાં કર્મચારીઓ તેના કામમાં બેદરકારી દાખવી શકે છે, જેના કારણે અધિકારીઓ પાસેથી સુનાવણી પણ થઈ શકે છે. સ્વરોજગાર ક્ષેત્રે લોકોની આવક વધશે પણ રોકડનો પ્રવાહ ચાલુ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *