ગણપતિ બાપાની થશે કૃપા, આ રાશિના લોકોનું રાતોરાત બદલાઈ જશે ભાગ્ય

મેષ: તમારી શાણપણ અને હિંમતની દરેક જગ્યાએ પ્રશંસા થશે. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહો. મેડિકલ ફિલ્ડ સાથે જોડાયેલા લોકો સારો નફો મેળવી શકશે. જે વેપારીઓ ખાણી-પીણીની રોજગારી શરૂ કરવા માગે છે તેમણે થોડા સમય માટે બંધ રાખવું જોઈએ. સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓએ બરાબર રીતે અભ્યાસ કરવો જોઈએ અને ખાસ કરીને અગાઉની પરીક્ષાઓમાં જે પ્રશ્નો પૂછ્યા છે તે જોવા જોઈએ. ઘરના વાતાવરણને શાંત રાખવાનો પ્રયાસ કરો.

વૃષભ – જૂની વાતોને કારણે તણાવ ન લો. તમારા મનને સક્રિય રાખો. તમારા શબ્દો અને વિચારોનું મૂલ્ય સમજો. તેનાથી નવી તકો ઊભી થશે. જો તમે શિક્ષક છો તો તમારા માટે સમય ખરાબ છે. વેપારીઓને માલનો લાભ મળશે. જો તમે ઓનલાઇન કામ કરતા હોય તો ડેટા સુરક્ષિત રાખો નહીંતો તમને હેકર્સ દ્વારા ફટકો પડી શકે છે. જો કોઈ જૂની આરોગ્ય સમસ્યા હોય તો તે વધી શકે છે. શ્વાસની તકલીફ કે છાતીમાં અસ્વસ્થતાને અવગણશો નહીં. સંબંધ મજબૂત રાખવા માટે પરિવારનો વિશ્વાસ ગુમાવવા ન દો.

મિથુન: જો તમે જમીન કે મકાનની ખરીદી માટે વિચારી રહ્યા છો તો થોડી વધુ રાહ જુઓ. માર્કેટિંગ અથવા ફાઇનાન્સમાં કામ કરતા લોકોને લક્ષ્યને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે. તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. જો તમે વાનગીઓનો વેપાર કરી રહ્યા હોવ તો તમને લાભ થશે. મુશ્કેલ વિષયો શીખવા અને સમજવા માટે મિત્રનો સહયોગ ફાયદાકારક રહેશે. તમે શારીરિક થાક અને સ્વાસ્થ્યમાં નબળાઈ અનુભવી શકો છો. તમારા આહારને સંતુલિત રાખો.

કર્ક – નિયમોમાં ફેરફાર કરવાની જરૂર છે. તે જ કાર્યો કરો જે તમે પૂર્ણ કરવામાં કુશળ છો. મન વ્યથિત થાય તો હનુમાનજીનું ધ્યાન કરવું ફાયદાકારક છે. કાર્યસ્થળ અને નોકરીમાં વરિષ્ઠોને પ્રોત્સાહન મળશે. નોકરીમાં જૂની અટકેલી બઢતી મળે તેવી શક્યતા છે. રિટેલર્સને આર્થિક લાભ મળશે. નિર્ણયો લેતી વખતે વધુ નફાની લાલચ ટાળો. રોગચાળાના દિવસોમાં બિનજરૂરી ચાલવું એ જોખમ છે.

સિંહ: હૂંફાળું વર્તન તમને કાર્યો અને પડકારોને અનુકૂળ બનાવશે. કાર્યક્ષેત્રે નવી સિદ્ધિઓ હાંસલ કરવાનો અવસર મળશે. હંમેશાં કંઈક નવું શીખો. બોસના શબ્દોને ગંભીરતાથી લો નહીંતર તમારે ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારીઓએ આતુરતાથી કામ કરવું પડશે. ઉત્સાહ વધારવો. જે વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ અભ્યાસ માટે બહાર જવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેમને સારા સમાચારની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય લગભગ સામાન્ય રહેશે. વૈશ્વિક રોગચાળા અંગે સાવચેત રહો.

કન્યા: ઉચ્ચ મનોબળ સાથે આત્મવિશ્વાસ રાખવાથી તમને લાભ થશે. તમારે સખત મહેનત પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. કર્મ નસીબ કરતાં વધુ મજબૂત છે. મુખ્ય ઉદ્દેશ કાર્યક્ષેત્રને લગતા જ્ઞાનને પ્રાપ્ત કરવાનો છે. વેપારી વર્ગને આર્થિક રીતે નુકસાન થઈ શકે છે. ગર્ભવતી મહિલાઓએ સ્વાસ્થ્ય બાબતે સાવચેત રહેવું. જો તમે શેરબજાર સાથે જોડાયેલા છો તો તમને આવતા અઠવાડિયામાં ચોક્કસ લાભના સમાચાર મળશે.

તુલા: તમે માનસિક શાંતિ માટે દેવતાની પૂજા કરી શકો છો. તેમના આશીર્વાદની હાલ તમને જરૂર છે. નોકરી સાથે સંકળાયેલા લોકોને થોડો તણાવ આવી શકે છે. બોસ જૂના અનુભવોના આધારે તમારું મૂલ્યાંકન કરી શકે છે. વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ સત્તાવાર મિલકતના લોકોને મોટી સફળતા મળી શકે છે. મોટા ખરીદદારોનો સંપર્ક અથવા મળવાની સંભાવના છે. અસ્થમાના દર્દીઓએ સાવચેત રહેવું જોઈએ. પરિવારમાં પિતા કે મોટા ભાઈ સાથે વિવાદ થાય તો આગળ વધો અને તેમની સાથે વાતો કરો.

વૃશ્ચિક: કામનું ભારણ તણાવ વધારશે. તમારે આ માટે તૈયાર રહેવું જોઈએ. ધીરજ અને મહેનતથી ઓફિસમાં સફળતા મેળવશો. કપડાંના વેપારીઓને ફાયદો થવાની સંભાવના છે. જે વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે બહાર જવા માંગે છે તેમનો પ્રયાસ આ વખતે સફળ થવાની અપેક્ષા છે. રૂટિન બદલીને તમે સ્વસ્થ રહી શકો છો. સારા આહાર સાથે તમારી આદતમાં નિયમિત કસરત લાવો જેથી બીમારી દૂર થાય.

ધનુ: તમારે શાંત રહેવાની જરૂર છે. દરેક સાથે સમાન વ્યવહાર કરવો જોઈએ. ગુરુનું ધ્યાન કરો અને શક્ય હોય તો ગાયની સેવા કરો. તેનાથી માનસિક શાંતિ મળશે. બોસ સાથે સંકલનમાં કામ કરવાની જરૂર છે, તેણે જે કંઈ આપ્યું છે તે સમયસર પૂર્ણ કરવાની જરૂર છે. વિરોધીઓ તમારી સ્થિતિને વિકૃત કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. સરકારી નિયમો અને નિયમોનું સંપૂર્ણ પાલન કરવું પડશે. ગ્રહ પરની પરિસ્થિતિઓ હાલમાં સારા નફાનો સંકેત આપી રહી છે.

મકર: તમારે નકારાત્મક વિચારોથી પોતાને દૂર રાખવું જોઈએ અને સહકાર અને સ્નેહની ભાવનાથી દરેક સાથે કામ કરવું જોઈએ. સાથીદારોની કામગીરીમાં દખલ કરવાનું ટાળો. વધતા વિવાદોને કારણે ઝગડો કરવો નહીં. વિવાદિત મુદ્દાઓને વાતચીતથી ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો. ઇલેક્ટ્રોનિક ચીજવસ્તુઓના સારા વેચાણથી વેપારીઓને સારો નફો મળશે. વિદ્યાર્થીઓએ મુશ્કેલ વિષયોનું પુનરાવર્તન કરવાનું ચાલુ રાખવું પડશે.

કુંભ: આ સમય તમને એકદમ સકારાત્મક લાગશે. મીટિંગ દરમિયાન સતર્ક રહેવાની જરૂર છે નહીંતો બોસ ગુસ્સે થઈ શકે છે. જો સરકારી વિભાગમાં કામ કરતા હોય તો તમારા અધિકારીઓ તમારી કામગીરીથી ખુશ થશે. હાર્ડવેરના વેપારીઓ પાસે નફાની મોટી તક છે. જૂના ગ્રાહકોનું ધ્યાન રાખવુ. પગમાં સોજો અને દુખાવો થવાનું જોખમ છે. રોગપ્રતિકારક શક્તિ વધારતા ખોરાકનું સેવન કરવું.

મીન: તમારે મનને શાંત રાખવું પડશે અને મૌન રહેવું પડશે. તમારી ઊર્જાને યોગ્ય દિશામાં લગાવો. ગૌણ અધિકારીઓના કામકાજ પર ચાંપતી નજર રાખો. લક્ષ્યને પૂર્ણ કરવા માટે સાથીદારો સાથે ફોન સંપર્ક વધારવો. જો તમે નવી વ્યવસાયિક ભાગીદારી કરવા જઈ રહ્યા છો તો નવા ભાગીદાર પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળો. આળસ યુવાનો માટે કામ કરવામાં અવરોધ રૂપ છે તેથી કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થવાને કારણે માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *