સાત દિવસમાં શનિદેવની થશે કૃપા, આ રાશિના લોકોને રાજયોગ થતા મળશે તમામ સુખ

મેષ: ભય, શંકા અને લોભ જેવી નકારાત્મક લાગણીઓનો ત્યાગ કરો, કારણ કે આ વિચારો એવી ચીજોને આકર્ષિત કરે છે જે તમે ઇચ્છતા નથી. તમારા રોકાણો અને ભાવિ યોજનાઓ ગુપ્ત રાખો. તમારા બાળકના એવોર્ડ વિતરણ સમારોહનો કોલ આવતા તમારા ઘરમાં ખુશીઓ આવશે. તે તમારી અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરશે અને તમે જોશો કે તમારા સપના તેના દ્વારા સાકાર થશે. ધંધામાં કરેલ રોકાણને કારણે તમને મોટો ધનલાભ થશે.

વૃષભ : વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે પરંતુ સાથે સાથે આવકમાં વધારો તેને સંતુલિત કરશે. બીજા પર તમારો અભિપ્રાય ન લાવો. વિવાદ ટાળવા માટે બીજાની વાત કાળજીપૂર્વક સાંભળો. આજે સમજદાર પગલાં લેવાનો દિવસ છે, તેથી જ્યાં સુધી તમને સફળતાનો વિશ્વાસ ન હોય ત્યાં સુધી તમારા મંતવ્યો વ્યક્ત ન કરો. તમે જે સાંભળો છો તે આંખ આડા કાન ન કરો અને તેમના સત્યની સંપૂર્ણ કસોટી કરો.

મિથુન: તમારા અંગત મિત્રો તમાર જીવનની વધુ પડતી અવગણના કરશે. તમે દુનિયાના અન્ય તમામ ગીતો ભૂલી જાવ તેવું સંગીત સાંભળી શકશો. તમે જ વસ્તુની અપેક્ષા કરી રહ્યા છો તે ન મળતા હતાશાનો સામનો કરવો પડશે. તમારા જીવનસાથીની તબિયતમાં બદલાવના કારણે તેની અસર તમારા કાર્ય પર પડશે પરંતુ તમે સમજદારીથી બંને વાત સંભાળી શકશો.

કર્ક: બીજાની વાત પર ધ્યાન દઈને જો તમે નવો વેપાર શરૂ કરશો તો તેમાં તમને ચોક્કસથી નુકસાન થઈ શકે છે. તમારા કોઈ અંગત નિર્ણય લેવામાં પૂરી સમજદારી દાખવવી આવશ્યક છે. તમારા બાળકોના ભણતર બાબતે તેને પૂરો સહયોગ આપવાની જરૂર છે અન્યથા મોટી મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારે એવા લોકો પર ખાસ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે કે જે તમારું ખરાબ ઈચ્છે છે.

સિંહ: તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. તમે જરૂરિયાતમંદ લોકોને મદદ કરી શકો છો જેનાથી તમારું માન-સન્માન વધશે. આ અઠવાડિયાના અંતમાં તમે પરીવાર સાથે બહાર ફરવા જઈ શકો છો જેનાથી સંબંધોમાં મીઠાસ આવશે. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્ય બાબતે બિલકુલ બેદરકારી કરવી નહીં. તમે શેરબજારમાં પૈસાનું રોકાણ કરી શકો છો જેમાં તમને નફો મળશે.

કન્યા: બીજાને પ્રભાવિત કરવાના આવેશમાં આવીને તમે જરૂરતથી વધારે ખર્ચો કરશો જેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં અડચણ પેદા થશે. તમે તમારી જીવનસાથીને કોઈ ઉપહાર આપશો જેનાથી તે ખુશ થશે અને તમારા માટે સરસ વાનગી બનાવશે. તમારે તમારા કાર્યમાં સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે અન્યથા મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. નોકરી વર્ગને પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે.

તુલા: તમારા કાર્યમાં પૂરેપૂરું ધ્યાન આપવું. બીજા પાસેથી મદદની અપેક્ષા રાખવી યોગ્ય નથી. તમારે તમારા અંગત કામ વિશે કોઈ અન્યને કહેવાની જરૂર નથી અન્યથા તે તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. તમારા બાળકો તરફથી તમને ખુશીના સમાચાર સાંભળવા મળશે જેથી પરિવારમાં આનંદ આવશે. તમારા ઘરે કોઈ માંગલિક કાર્ય થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: તમારા ઘરના કોઈ વડીલ બીમાર થઈ શકે છે જેથી તમારે તેમાં સમય પસાર કરવો પડશે. તમારે તમારી જરૂરી વસ્તુઓનું યોગ્ય ધ્યાન રાખવું અન્યથા ખોવાઈ શકે છે અથવા ચોરી થઇ શકે છે. અઠવાડિયામાં રજાના દિવસે પણ નોકરી કરતા લોકોને કામ પર જવાનું થઈ શકે છે જેથી તણાવ મહેસુસ થશે. તમારી જીવનસાથી તરફથી તમને સારો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વ્યાપાર કરતા લોકોને નવી ઓફર મળી શકે છે.

ધનુ: વ્યાપાર માટેનો પ્રસ્તાવ આવી શકે છે પરંતુ ઉતાવળમાં કે આવેશમાં આવીને કોઇ નિર્ણય લેવો નહીં. વ્યાપાર સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા શુભ ચિંતકને વાત કરવી. તમારે અચાનકથી કોઈ યાત્રા પર જવાનું થઈ શકે છે. જોકે તેમાં શરૂઆતમાં તમને મન નહીં લાગે પરંતુ થોડો સમય પસાર થતા તમે યાત્રાની ખૂબ મજા માણશો. તમે તમારા બાળકો માટે ભેટ લાવી શકો છો જેનાથી તે ખુશ થશે.

મકર : નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારો. વસ્તુઓ અને લોકોની ઝડપથી પરીક્ષણ કરવાની ક્ષમતા તમને બીજાકરતા આગળ રાખશે. તમારા જીવનસાથી વિશેની શંકાઓ આગામી દિવસોમાં તમારા લગ્ન પર પ્રતિકૂળ અસર કરી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યની વાત સાંભળીને વાતાવરણ થોડું કચાશ ભરેલું બની શકે છે પરંતુ જો તમે તમારી જાતને શાંત રાખો અને ધીરજ રાખશો તો દરેક વ્યક્તિ સારા મૂડમાં રહી શકે છે.

કુંભ : નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. અધૂરા કામને પૂર્ણ કરવાની તક મળશે. વેપાર પર નવા લોકો સાથે સંપર્ક વધશે. જેથી વેપારમાં ફાયદો થવાનો છે. દૈનિક આવક વધવાની છે. મુસાફરી આનંદદાયક બનશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. લાંબી મુસાફરીના યોગ બની રહ્યા છે. કાર્યસ્થળ પર અધિકારીઓનો સહકાર મળશે. ઘરેલુ જીવનમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે.

મીન : જો તમે કામ પર વધુ પડતું દબાણ લાવો છો તો લોકો ગુસ્સે થઈ શકે છે. કોઈ પણ નિર્ણય લેતા પહેલા બીજાની જરૂરિયાતોને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. કર્મ-કંદ/હવન/પૂજા-પાઠ વગેરે ઘરે યોજાશે. પડોશી, મિત્ર અથવા સંબંધી વૈવાહિક વિખવાદ તરફ દોરી શકે છે. તમારો સમય ખરાબ છે દિવસ બગડી શકે છે તેથી તમે તમારા દિવસનું વધુ સારી રીતે આયોજન કરો. વડીલોના આશીર્વાદ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *