Loading...

ડોક્ટર દંપતી અને ગર્લફ્રેન્ડ: ગર્લફ્રેન્ડના ઘરને આગ ચાંપી, ગર્લફ્રેન્ડ અને તેના 6 વર્ષના પુત્રનું મોત

0
476
Loading...

ડોક્ટર દંપતી અને ગર્લફ્રેન્ડ: ગર્લફ્રેન્ડના ઘરને આગ ચાંપી, ગર્લફ્રેન્ડ અને તેના 6 વર્ષના પુત્રનું મોત

Loading...

ગુરુવારે સાંજે પોશ કોલોની સૂર્ય સિટીમાં મહિલા તબીબે તબીબ પતિની ગર્લફ્રેન્ડના ઘરને આગ ચાંપી દીધી હતી અને બહારથી લોક કરી હતી. મહિલા અને તેના 6 વર્ષના બાળકનું ગૂંગળામણ થી મોત થઈ ગયું હતું. બચાવવાની કોશિશમાં ભાઈ પણ દાજી ગયો. યુવતી ડોક્ટરના ક્લિનિકમાં કામ કરતી હતી. જ્યારે તેણીને તેના પતિ સાથે અફેર થયું ત્યારે તેને મહિલા ડોક્ટર દ્વારા તેને કાઢી મુકવામાં આવી હતી. આમ છતાં, ડોક્ટર અને છોકરી મળવાનું ચાલુ રાખ્યું. ડોક્ટરે તેને રહેવા માટે ઘર પણ આપ્યું હતું.

ગુરુવારે સાંજે 4 વાગ્યે મહિલા તબીબ સીમા ગુપ્તા સાસુ સુલેખા સાથે ડોક્ટર પતિ સુદીપ ગુપ્તાની પ્રેમિકા દીપા ગુર્જરને ધમકાવવા પહોંચી હતી. બંને વચ્ચે અફડાતફડી મચી ગઈ હતી કે અચાનક ગુસ્સે ભરાયેલી મહિલા તબીબે તેની સાથે ફર્નિચરમાં સ્પિરિટ બોટલ લાવી હતી અને તેને આગ ચાંપી દીધી હતી અને ઘરની બહારથી પટકાવી દીધી હતી. દરમિયાનમાં આગ એટલી ભયંકર બની ગઈ હતી કે કોઈ પણ ઘરમાં પ્રવેશવાની હિંમત કરી શક્યું ન હતું. દીપાનો ભાઈ અનુજ ઘટના સ્થળે પહોંચ્યો (221) ઘરમાં પ્રવેશવાનો પ્રયાસ કર્યો, પણ તે પણ દાઝી ગયો. 25 વર્ષીય દીપા ગુર્જર અને તેના 6 વર્ષના પુત્રનું ગૂંગળામણથી મોત નીપજ્યું હતું.

મહિલા ડોક્ટર, સાસુ અને પતિ કસ્ટડીમાં છે
ફાયર ટેન્ડરો લગભગ અડધો કલાકમાં આગ કાબૂમાં લેવામાં સફળ રહ્યા હતા. ગુનાની જાણ કર્યા પછી રાજ્યની આરબીએમ હોસ્પિટલમાં ડો.સુદિપ ગુપ્તા ઉપરાંત એસપી હૈદર અલી ઝૈદી, સીઓ સિટી હવાસિંહ રાયપુરિયા પણ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા. મોડી રાત સુધી આક્રમિત પક્ષ દ્વારા કોઈ કેસ નોંધાયો ન હતો. પોલીસે ડો.સુદીપ, તેની પત્ની ડો.સીમા અને માતા સુલેખાની અટકાયત કરી છે. Dr..સુદીપ શહેરના કાલી બગચી વિસ્તારમાં શ્રી રામ હોસ્પિટલ ધરાવે છે.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here