Loading...

11 ડિસેમ્બરથી ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ પરથી રજા લેશે કપિલ શર્મા ,જાણો શા માટે…

0
485
Loading...

11 ડિસેમ્બરથી ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ પરથી રજા લેશે કપિલ શર્મા ,જાણો શા માટે…

Loading...

કપિલ શર્મા જલ્દી પિતા બનવા જઈ રહ્યો છે. થોડા મહિના પહેલા તેણે પત્ની ગિન્ની ચત્રથ સાથે સમય પસાર કરવા માટે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ માંથી 10 દિવસનો વિરામ લીધો હતો, આ દરમિયાન કપિલ ગિન્ની સાથે કેનેડા ગયો હતો.

કપિલના એક નજીકના સાથી કહે છે, “કપિલ ગિન્ની ડિલિવરી સમયે તેની સાથે રહેવા માંગે છે. તેણે 11 ડિસેમ્બરે ચેનલ પાસેથી રજા માંગી છે. તે નવા વર્ષની ઉજવણી માટે પણ કોઈ વ્યાવસાયિક પ્રતિબદ્ધતા લેવા માંગતો નથી. તે કોઈક રીતે કરશે. કામ કરશે નહીં. તેઓ વ્યક્તિગત જીવનમાં સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માંગે છે.

જાન્યુઆરીમાં બતાવવા પર પાછા ફરો: કપિલે એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન ખુલાસો કર્યો હતો કે તે ડિસેમ્બરમાં પિતા બનવા જઈ રહ્યો છે કપિલે 12 ડિસેમ્બર, 2018 ના રોજ ગિન્ની સાથે લગ્ન કર્યા હતા..ફરીથી ‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં જાન્યુઆરીના પહેલા અઠવાડિયામાં જોડાશે

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here