એક જ દિવસે જન્મેલા 5 ભાઈ-બહેનોમાંથી, 4 બહેનો ફરીથી કરશે એક સાથે જ આ કામ..

એક જ દિવસે જન્મેલા 5 ભાઈ-બહેનોમાંથી, 4 બહેનો ફરીથી કરશે એક સાથે જ આ કામ..

કેરળમાં એક જ દિવસે જન્મેલા 5 ભાઈ-બહેનોમાંથી, 4 બહેનો એક જ દિવસે લગ્ન કરશે. આ ચારેય 26 એપ્રિલ 2022 ના રોજ ગુરુવાયુરમાં શ્રી કૃષ્ણ મંદિરની મુલાકાત લેશે. ચાર બહેનો ઉથરાજા, ઉથારા, ઉથમ્મા, ઉથારા અને તેના ભાઈ ઉથરાજનનો જન્મ 18 નવેમ્બર 1995 માં થયો હતો. તે દિવસે તેનો જન્મ થયો, પિતાએ ઘરનું નામ ‘પંચ રત્નમ’ રાખ્યું.

સંબંધીઓના જણાવ્યા મુજબ, તેના પિતાએ જન્મ પછીના 9 વર્ષ સુધી તમામ પાંચ બાળકોને સમાન વસ્તુઓની જરૂરિયાત પૂરી પાડી હતી. આમાં સ્કૂલ બેગથી લઈને છત્ર અને ડ્રેસનો સમાવેશ થાય છે. માતાને બાળકોના જન્મ પછી 9 વર્ષ બાદ 2004 માં હૃદયરોગની બિમારી હતી. આર્થિક મુશ્કેલીઓને કારણે પિતાએ આત્મહત્યા કરી હતી. જેના કારણે પરિવાર મુશ્કેલીમાં મુકાયો હતો

ઘરના વડાના મોત બાદ પરિવારની જવાબદારી માતા પર આવી ગઈ. કેટલાક લોકોની મદદથી મને તિરુવનંતપુરમની સહકારી બેંકમાં ચોથા વર્ગની સરકારી નોકરી મળી. આ રીતે, કુટુંબની પરિસ્થિતિ ફરીથી સુધરવાની શરૂઆત થઈ.આ મહિનામાં તે 24 વર્ષ થઈ ગયો છે. ચાર છોકરીઓમાંથી એક ફેશન ડિઝાઇનર, બે એનેસ્થેસિયા ટેકનિશિયન અને ઓનલાઇન લેખક છે, જ્યારે ભાઈ સોફ્ટવેર એન્જિનિયર છે.

માતાએ કહ્યું, “મારા પતિના અચાનક અવસાન પછી હું લાચાર હતી. પછી મેં વિચાર્યું કે, હું બાળકો માટે જીવીશ. એવું કહેવામાં આવે છે કે કોઈ ઇચ્છાશક્તિ નથી, એક રસ્તો છે. આ જ કામ શરૂ કર્યું અને બહાર નીકડી. હજી સુધી બાળકોને પણ એટલો જ ઉછેર મળ્યો છે. દીકરીઓ લગ્નની તૈયારીમાં છે. પુત્ર હજી આગળ વધવાનો બાકી તેથી તે થોડી રાહ જોશે. બહેન ઉથારાએ કહ્યું, હવે અમે અમારા ભાઈને યાદ કરીશું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *