ટીવી ની આ હોટ એકટ્રેસ પણ બીજી વાર લગ્ન ના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહી છે, પોતાની આ માહિતી શેર કરી

ટીવી ની આ હોટ એકટ્રેસ પણ બીજી વાર લગ્ન ના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહી છે, પોતાની આ માહિતી શેર કરી

ટીવી એક્ટ્રેસ કામ્યા પંજાબી ફરી એકવાર લગ્ન કરવા તૈયાર છે. તાજેતરમાં કામ્યા પંજાબીએ તેના સંબંધોને દિલ્હી સ્થિત શાલભ ડાંગ સાથે સોંપ્યો છે. થોડા સમય માટે આ બંનેના લગ્નના સમાચાર પણ સામે આવી રહ્યા છે. હવે અભિનેત્રી કામ્યા પંજાબીએ લગ્નના સમાચારો પર મૌન તોડતી વખતે આ મોટી વાત કહી છે.

હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ સાથે વાત કરતાં કમ્યા પંજાબીએ કહ્યું કે તે જલ્દીથી શાલભ સાથે ગાંઠ બાંધવા જઈ રહી છે. જો કે, તેણી ક્યારે અને ક્યાં લગ્ન કરવા જઈ રહી છે તે જણાવવાની ના પાડી હતી. કામ્યાએ કહ્યું કે, અમે કઈ તારીખે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છીએ તે હું જાહેર કરી શકતો નથી. પણ હા, લગ્નની તૈયારીઓ ચાલી રહી છે. અમે ખૂબ ઉત્સાહિત છીએ. મેં મારા મિત્રો સાથે પહેલેથી જ વાત કરી છે કે તેઓએ તૈયારીઓ કરવી જોઈએ.

કામ્યાએ વધુમાં કહ્યું, “જો હું છૂટાછેડા લીધું છું કે એકલી માતા, તો શું તેનો અર્થ એ છે કે મારી અભાવ છે?”

તમને જણાવી દઈએ કે કામ્યા પંજાબીએ 2003 માં બિઝનેસમેન બંટી નેગી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પરંતુ લગ્નના લગભગ 10 વર્ષ પછી, તેઓ 2013 માં તૂટી ગયા અને બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા. કામ્યા પણ પંજાબીની 10 વર્ષની પુત્રી છે. તે જ સમયે, વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરો, કામ્યા ટીવી સીરીયલ ‘બનાન મેં તેરી દુલ્હન’, ‘મરિયમ-બટ કબ કબ’ માં તેના પાત્રો વિશે ઘણી ચર્ચામાં હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *