Loading...

વેલેન્ટાઇન ડે પર બન્યો અજીબ કિસ્સો ગર્લફ્રેન્ડને મળવા પહોંચેલા યુવક જોડે યુવતી ના પરિવારે કરી નાખ્યું એવું કે તમે વિચારી પણ નહીં શકો…..

0
135
Loading...

વેલેન્ટાઇન ડે પર બન્યો અજીબ કિસ્સો ગર્લફ્રેન્ડને મળવા પહોંચેલા યુવક જોડે યુવતી ના પરિવારે કરી નાખ્યું એવું કે તમે વિચારી પણ નહીં શકો…..

Loading...

ઉત્તરપ્રદેશના જલાઉન જિલ્લામાંથી એક ખૂબ જ વિચિત્ર કિસ્સો બહાર આવી રહ્યો છે. વેલેન્ટાઇન ડે પહેલા એક યુવક તેની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા આવ્યો હતો. આ પછી ગર્લફ્રેન્ડના પરિવારે યુવકને બાંધીને પ્રેમિકા સાથે બળજબરીથી લગ્ન કર્યા હતા. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે તે યુવકના લગ્ન બીજે નક્કી થયા હતા.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ જલાઉન જિલ્લાના સિરસા કલર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ગામનો મામલો છે. કેસ વેલેન્ટાઇન વીકના હગ ડેના દિવસનો છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ગામની એક યુવતીના એક છોકરા સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો. તે દરમિયાન યુવક તેની પ્રેમિકાને મળવા આવ્યો હતો. આ અંગે જ્યારે યુવતીના પરિવારજનોને ખબર પડી ત્યારે યુવકને બંધક બનાવીને બળજબરીથી લગ્ન કરાવિ લીધા હતા.

આ બનાવ અંગે સિરસા કલાર પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્ચાર્જ ઇન્સ્પેક્ટર સૌરભસિંહે જણાવ્યું હતું કે પોલીસ સ્ટેશનમાં કોઈ અજાણ્યા શખ્સ દ્વારા બાતમી મળી હતી કે યુવતીના પરિવારજનો તેના ઘરના યુવાન સાથે બળજબરીથી લગ્ન કરી રહ્યા છે. પોલીસ સ્ટેશનમાં બાતમી મળતાં યુવક બંધક હતો. આ પછી, પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને નદાય ગામના યુવક વિનોદસિંહ, રાઘવેન્દ્રસિંહ (23) ના પુત્રને બચાવ્યો હતો.

યુવતીના પરિવારના સભ્યોએ જણાવ્યું કે, છેલ્લા ઘણાં વર્ષોથી બંને પ્રેમમાં હતા, પરંતુ છોકરાના પરિવારે તેના લગ્ન બીજે કરવાનું નક્કી કર્યું હતું. આ પછી યુવક યુવતીને મળવા આવ્યો હતો. એસએચઓએ જણાવ્યું હતું કે કોઈએ લગ્નનો વીડિયો બનાવ્યો હતો અને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો હતો.

હમણાં છોકરી તેના ઘરે છે અને છોકરો તેના ઘરે ગયો છે. પોલીસે જણાવ્યું હતું કે આ મામલે કોઈ પણ બાજુથી કોઈ તાહિર આપવામાં આવી નથી. એસ.એસ.ઓ.એ જણાવ્યું હતું કે જો ટિહારી મળી આવે તો જરૂરી કાર્યવાહી કરવામાં આવશે

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here