Loading...

ચાલતી ટ્રેન માં સ્ટંટ કરવા બહાર નીકળ્યો છોકરો અને હાથ લપસ્યો….પછી થયું આવું..વાઇરલ થયો વિડિઓ

0
321
Loading...

ચાલતી ટ્રેન માં સ્ટંટ કરવા બહાર નીકળ્યો છોકરો અને હાથ લપસ્યો….પછી થયું આવું..વાઇરલ થયો વિડિઓ

ભારતીય રેલવે સોશિયલ મીડિયા અને પોસ્ટરો દ્વારા લોકોને રેલવે અકસ્માતથી બચાવવા માટે સતત ચેતવે છે. હવે રેલવે પ્રધાન પિયુષ ગોયલ પણ આ અભિયાનમાં જોડાયા છે. મંગળવારે તેની ઓફિસે તેના ટ્વિટર હેન્ડલથી એક ટિકટોક વિડિઓ શેર કરી છે, જેમાં સ્ટંટ બતાવતો છોકરો ચાલતી ટ્રેનની પકડમાંથી બહાર નીકળી જાય છે.

વિડિઓ જોઈને, અનુમાન લગાવી શકાય છે કે કોઈ વ્યક્તિ ટિક-ટોક વીડિયો બનાવવાની પાટા પર દોડતી ટ્રેનમાં દોડીને સ્ટંટ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ સંતુલન બગડતાં તે ભારે નીચે પડી જાય છે. આ સમય દરમિયાન તેનું માથુ અને હાથ ટ્રેનના પૈડા નીચે આવવાથી બચી ગયા છે. મંત્રાલયે ટ્વીટ કરીને આવું ન કરવા અપીલ કરી છે.

આ વીડિયો રેલવે પ્રધાનની ઓફીસ લખ્યો છે, “ચાલતી ટ્રેનમાં સ્ટંટ બતાવવું એ બહાદુરી નહીં પણ મૂર્ખતાની નિશાની છે.” તમારું જીવન અમૂલ્ય છે, તેને જોખમમાં મૂકશો નહીં. નિયમોનું પાલન કરો અને સલામત મુસાફરીનો આનંદ માણો.

18 ફેબ્રુઆરીએ ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 29 હજારથી વધુ વ્યૂ મળી ચૂક્યા છે. વળી, 7 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને 2.5 હજારથી વધુ રી-ટ્વિટ કરવામાં આવ્યા છે.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here