આ જગ્યાએ બની ચોંકાવનારી ઘટના…2 પોલીસ વાળા ની લાશ રસ્તા પર મળી આવી…

આ જગ્યાએ બની ચોંકાવનારી ઘટના…2 પોલીસ વાળા ની લાશ રસ્તા પર મળી આવી…

સોનીપત જિલ્લાના ગોહાણા શહેરમાં સોમવાર અને મંગળવારની વચમાં રાત્રે પોલીસ કોન્સ્ટેબલ અને એક વિશેષ પોલીસ અધિકારી (એસપીઓ) ની ગોળી મારીને હત્યા કરવામાં આવી હતી. બંનેના મૃતદેહ લોહીથી લથબથ હાલતમાં મળી આવ્યા હતા. આ બનાવ ક્યાં આરોપી એ બનાવ્યો તે હજુ જાણી શકાયું નથી. ઘટનાની જાણ થતાં જ એડીજીપી સંદીપ ખીરવર ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા. તેમણે કહ્યું કે પોલીસ આ કેસની તપાસ કરી રહી છે. બંનેના મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે સોનીપત સિવિલ હોસ્પિટલમાં મોકલવામાં આવ્યા છે

પોલીસે આપેલી માહિતી મુજબ એસપીઓ કેપ્ટન (42) જીંદ જિલ્લાના કલાઉતી ગામનો રહેવાસી હતો જ્યારે કોન્સ્ટેબલ રવિન્દ્ર (30) પણ જીંદ જિલ્લાના બુધાખેડા ગામનો હતો. બંને બટાણા ચોકી પર તૈનાત હતા, તેમની ફરજ બાઇક સવાર પર હતી. સોમવાર અને મંગળવારની વચ્ચે રાત્રે તે 12 થી 1 વાગ્યાની વચ્ચે પેટ્રોલિંગ પર નીકળ્યો હતો.

તેની ઉપર ગોહાના-જિંદ રોડ પરના બૂટણા ગામથી માત્ર 300-400 મીટર દૂર હુમલો કરવામાં આવ્યો હતો. બંનેને ચારથી પાંચ ગોળી વાગી હતી. સવારે અને રસ્તા પર સામાન્ય લોકોની અવરજવર શરૂ થતાં પોલીસ અને ગ્રામજનોને ઘટનાની માહિતી મળી હતી. એકનો મૃતદેહ રસ્તા પર અને કોઈનો મૃતદેહ રસ્તાની આજુબાજુ હતો. શરીર લોહીથી લથબથ હતું

ઘટનાની જાણ થતાં જ એડીજીપી સંદીપ ખીરવર ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા. તેમણે ઘટના સ્થળની મુલાકાત લીધી હતી. તેમણે કહ્યું કે પોલીસ હાલ આ કેસની તપાસ કરી રહી છે. એફએસએલ ટીમ અને ડોગ સ્ક્વોડની ટીમ તપાસ માટે સ્થળ પર પહોંચી હતી. આ મામલે બરોડા પોલીસ સ્ટેશન કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. બંનેના મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે સોનીપત સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ જવાયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *