સુશાંત ના કેસ નો આજે 16 મો દિવસ છે…હવે મુંબઇ પોલીસ કરશે આ વ્યક્તિ ની તપાસ જેને અંતિમસન્સકાર ના દિવસે કર્યું હતું ટ્વીટ….

સુશાંત ના કેસ નો આજે 16 મો દિવસ છે…હવે મુંબઇ પોલીસ કરશે આ વ્યક્તિ ની તપાસ જેને અંતિમસન્સકાર ના દિવસે કર્યું હતું ટ્વીટ….

સુશાંતસિંહ રાજપૂતનાં મોતને 16 દિવસ થયાં છે. ત્યારબાદથી મુંબઈ પોલીસે લગભગ 30 લોકોની પૂછપરછ કરી છે. તેમની છેલ્લી ફિલ્મ દિલ બેચરાની અભિનેત્રી સંજના સંઘીને મંગળવારે સવાલ કરવામાં આવ્યા હતા. દરમિયાન સમાચાર આવ્યા છે કે મુંબઇ પોલીસ પણ આ કેસમાં પ્રખ્યાત નિર્દેશક શેખર કપૂરની પુછપરછ કરશે. આ માટે તેમને સમન્સ મોકલવામાં આવી રહ્યા છે.

14 જૂનના રોજ સુશાંતની આત્મહત્યા પછી શેખરે તેમની પીડા વિશે ભાવનાત્મક પોસ્ટ લખી હતી અને કહ્યું હતું કે – હું જાણું છું કે તમે ક્યા દુખમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હતા. હું તે લોકોની વાર્તા જાણું છું કે જેમણે તમને ખૂબ નિરાશ કર્યા હતા કે તમે મારા ખભા પર તમારૂ માથું મૂકીને રડ્તા હતા. કાશ હું છેલ્લા 6 મહિના દરમિયાન હું તમારી આસપાસ હોત. હું ઈચ્છું છું કે તમે મારા સુધી પહોંચ્યા હોત. તમને જે થયું તે તમારું નહિ પણ એ લોકો ના કર્મ નું ફળ છે

આદિત્ય ચોપડાની યશરાજ ફિલ્મ્સે સુશાંત સિંહ રાજપૂતની સાથે ત્રણ ફિલ્મોનો કરાર કર્યો હતો. આ ફિલ્મોમાં વ્યોમકેશ બક્ષી, શુદ્ધ દેશી રોમાંસ અને શેખર કપૂરની પાણી હતી. ખરી સમસ્યા શેખર કપૂરની ફિલ્મ પછી શરૂ થઈ.

૨. યશરાજે સ્વર્ગસ્થ સુશાંતસિંહ રાજપૂત સાથેના તેમના જૂના કરારની નકલ પોલીસ સમક્ષ રજૂ કરી છે. કોપીમાં સુશાંત સાથે ત્રણ યશરાજ ફિલ્મોનો ઉલ્લેખ છે, જેમાંથી બે શુદ્ધ દેશી રોમાંસ અને વ્યોમકેશ બક્ષી બની હતી. ત્રીજી ફિલ્મ પાની હતી, જે કોલ્ડ સ્ટોરેજમાં ગઈ હતી.

શેખર કપૂરે પહેલા હોલીવુડ માટે પાણી બનાવવાનું હતું, પરંતુ બાદમાં તેને ભારત માટે બનાવવાનું નક્કી થયું, પરંતુ ફિલ્મનું બજેટ એટલું વધી ગયું કે યશરાજે હાથ ખેંચી લીધું. એવું કહેવામાં આવે છે કે અહીંથી સુશાંત અને યશરાજ ફિલ્મ્સ વચ્ચેનો સંબંધ માં તિરાડ થયો અને હવે પોલીસ એક જ એંગલની તપાસ કરી શકે છે. ઉદ્યોગનાં સૂત્રો કહે છે કે સુશાંતે પાની ફિલ્મ માટે ઘણી ફિલ્મો છોડી હતી, પરંતુ જ્યારે પાણી ફિલ્મ ન આવ્યું ત્યારે સુશાંતે અન્ય બેનર ફિલ્મો કરવાનું શરૂ કર્યું. તેણે ગોલયો કઈ રાસલીલા – રામ-લીલા અને બાજીરાવ મસ્તાની માટે સંજય લીલા ભણસાલી સાથે પણ કરાર કર્યો હતો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *