દંપતીએ ચોર આવ્યો છે તેઉ સમજી ને પોલીસ ને બોલાવી લીધી અને પોલીસ ને ચોર ની જગ્યાએ મળી આવી વસ્તુ…..

દંપતીએ ચોર આવ્યો છે તેઉ સમજી ને પોલીસ ને બોલાવી લીધી અને પોલીસ ને ચોર ની જગ્યાએ મળી આવી વસ્તુ…..

ઘણી વખત માણસ કોઈ ગેરસમજનો શિકાર બની જાય છે કે જ્યારે તેને તેની સાથે જોડાયેલ સત્યની ખબર પડે છે, ત્યારે તે તેની મજાક પણ કરે છે. હકીકતમાં, અમેરિકાની ઉત્તર કેરોલિનામાં આવી જ એક ઘટના જોવા મળી હતી. કેરોલિનાના એક દંપતીએ નવા ખરીદેલા રોબોટિક વેક્યુમ ક્લીનરના અવાજને ચોર ગણાવીને પોલીસને બોલાવી હતી.

પોલીસને જાણ થતાં જ પોલીસે આખા ઘરની તલાશી લીધી હતી. હવે ચોર મકાનમાં છુપાયો હોવાની વાતને ધ્યાનમાં રાખીને પોલીસે શોધખોળ હાથ ધરી હતી. પરંતુ પોલીસને કોઇ ચોર મળ્યો ન હતો. આ દંપતીએ જે અવાજ સાંભળ્યો તે રોબોટ વેક્યૂમ ક્લીનરનો હતો.

આ પછી, દંપતીને તેમની ભૂલનો અહેસાસ થયો, આ પછી, ફેસબુક પોસ્ટમાં, થોમસ મિલામે લખ્યું, 12.30 વાગ્યે તે પત્ની એલિસા સાથે ફિલ્મ જોઈ રહ્યો હતો. પરંતુ તે પછી તેણે થોડો અવાજ સાંભળ્યો. આ અવાજ થોડો અલગ હતો.

આવી સ્થિતિમાં તેને લાગ્યું કે ચોર ઘરમાં ઘૂસી ગયો છે. તે તરત જ જાગૃત થઈ ગયો અને તેણે બંદૂક કાઢી. થોમસને પહેલા ખબર પડી કે ચોર તેના બાળકોના ઓરડામાં છે. આવી સ્થિતિમાં તેણે પોલીસને જાણ કરી. રોબોટના ઘરે અવાજ સંભળાવતા પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચ્યા પછી થોમસએ કહ્યું, “સલામતી માટે તમને બોલાવવું મને યોગ્ય લાગ્યું.”

આ સર્ચ ઓપરેશન દરમિયાન પોલીસે દંપતીને કહ્યું, સીડી પર આવો અને જુઓ કે આ તમારો રોબોટ છે. થોમસએ કહ્યું કે અમે આ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. ઘરની સફાઇ માટે હું અને એલિસાએ રોબોટ વેક્યૂમ ક્લીનર ખરીદ્યાના બે દિવસ પહેલા.

આ રોબોટ ક્લીનરનું નામ હેરી છે. એવો અંદાજ લગાવવામાં આવી રહ્યો છે કે રોબોટે જાતે જ સફાઈ શરૂ કરી હતી. જ્યારે અમે આવું કોઈ શેડ્યૂલ બનાવ્યું નથી. જેના કારણે રોબોટ સીડી નીચે અટવાઈ ગયો હતો અને તે દિવાલ સાથે ટકરાતો હતો જેના કારણે આ વિચિત્ર અવાજ થયો હતો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *