ગુજરાતના શ્રદ્ધાળુઓ ની કાર ટ્રેકટર સાથે અથડાઇ,ત્રણ ની મોત પાંચ ગંભીર ઘાયલ

ગુજરાતથી ભગવાન બાબા રામદેવના દર્શન કરવા જેસલમેર જતા ભક્તોની કાર રવિવારે સવારે ટ્રેક્ટર સાથે ટકરાઈ હતી. સામસામે સામસામે અથડામણમાં ત્રણ લોકોનાં મોત નીપજ્યાં, જ્યારે પાંચ લોકો ઘાયલ થયા. મૃતકોમાં બે કાર સવાર અને એક ટ્રેક્ટર ડ્રાઇવર શામેલ છે.

કારની ટક્કરથી ટ્રેક્ટર-ટ્રોલી પલટી ગઈ હતી. પોલીસે તેની નીચે દબાઈ ગયેલ ડ્રાઈવરની ડેડબોડી બહાર કાઢી હતી.

આ અકસ્માત જેસલમેર જિલ્લાના સંગડ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં દેવીકોટ પાસે થયો હતો. કાર ટકરાતાંની સાથે જ ટ્રેક્ટર-ટ્રોલી પલટી ખાઈ ગઈ હતી અને ડ્રાઈવર નીચે દબાઇ ગયો હતો. તેનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું. નાહરી વિસ્તારમાં ખેતી કરવા ડ્રાઇવર બાડમેરથી ટ્રેક્ટર લઈ ને જઇ રહ્યો હતો.

તે જ સમયે, ટક્કર બાદ કારને ખૂબ જ નુકસાન થયું હતું. તેમાં રહેલા સાત લોકો અંદર ફસાયા હતા. વિસ્તારના લોકોએ તેમને બહાર કાઢ્યા ત્યાં સુધીમાં બે લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં. ઈજાગ્રસ્તોમાંથી પાંચને દેવીકોટ ખાતે પ્રાથમિક સારવાર બાદ સારવાર માટે જેસલમેર મોકલવામાં આવ્યા હતા. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ ગુજરાતના અમરાવાની ના જીગરભાઇ પટેલ અને રમેશભાઇનું મોત નીપજ્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *