ભૂત નથી હોતા તેઉ કહેનારા આ ઘટના વિશે જાણી ને માની જશે કે હકીકત માં ભૂત હોય છે કે નહીં..

ભૂત નથી હોતા તેઉ કહેનારા આ ઘટના વિશે જાણી ને માની જશે કે હકીકત માં ભૂત હોય છે કે નહીં..

જો તમે ભૂત પર વિશ્વાસ કરતા નથી, તો પછી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલી વિડિઓ જોઈને, ભૂત પ્રત્યેના તમારા મંતવ્યો બદલાશે. કેમ કે અમેરિકાના પેન્સિલ્વેનીયા (પેન્સિલવેનિયા) માં કેટલાક પ્રવાસીઓના કેમેરામાં કેદ થઈ ગયું હતું, દરેકને આશ્ચર્ય થયું. ખરેખર, ગેટ્ટીસબર્ગથી એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં બે ભૂત દેખાઈ રહ્યા છે. જે દરેકને ભૂતનાં અસ્તિત્વ વિશે ફરીથી વિચાર કરી શકે છે. મળતી માહિતી મુજબ ગત અઠવાડિયે એક પરિવાર તેમની કાર પરથી સિવિલ વોર સાઈટ નજીક જઈ રહ્યો હતો, ત્યારે તેમને અંધારામાં બે ભૂતિયા પડછાયા જોયા.

આ કુટુંબ ભૂતિયા પડછાયાને તેમના કેમેરામાં કેદ કરવામાં સફળ રહ્યું છે અને હવે આ ડરામણી વિડિઓ ઇન્ટરનેટ પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહી છે. ખરેખર, ગ્રેગ યેલલિંગ અને તેનો પરિવાર આ એતિહાસિક યુદ્ધના મેદાનની નજીક ફરતા હતા. આ સ્થળે ગૃહ યુદ્ધ દરમિયાન 50 હજારથી વધુ સૈનિકો માર્યા ગયા હતા. વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં, બે એપ્પેરિશન્સ જેવા પડછાયાઓ તોપની આજુબાજુ ફરતા જોઈ શકાય છે.

આ વિલક્ષણ દ્રશ્ય વિશે વાત કરતાં, યુલિંગે સૂર્યને કહ્યું કે અમે એક રાત વાહન ચલાવી રહ્યા છીએ અને અચાનક જ અમે અવાજો સંભળાવવાનું શરૂ કર્યું. મેં ડાબી બાજુથી કેટલાક અવાજો સાંભળ્યા અને મારા કાકાએ જમણેથી કેટલાક અવાજો સાંભળ્યા. આસપાસ એક વિચિત્ર ધુમ્મસ હતું, પછી અમે આકારને અંધારામાં ફરતા જોયા. તેઓ મનુષ્યનું કદ હતા. તેમાંથી એક તોપની સામેથી પસાર થઈ રહ્યો હતો, જ્યારે બીજો તોપની નજીક હતો. અહેવાલો અનુસાર, આ નજારો જોઇને પરિવાર ખૂબ ગભરાઈ ગયો અને ત્યાંથી પાછા ફરવાનું નક્કી કર્યું. પાછા ફર્યા પછી, તેણે વીડિયો જોયો જે તેણે સ્થળ પર જ શૂટ કર્યો હતો.

વિડિઓમાં બે ભૂત સ્પષ્ટ જોઇ શકાય છે. તેણે આ ડરામણી વિડિઓ ઇન્ટરનેટ પર શેર કરી છે. જે હવે વાયરલ થઈ રહી છે. આ વિડિઓમાં તે સ્પષ્ટ જોઇ શકાય છે કે ત્યાં મૂકવામાં આવેલી તોપની આસપાસ બે પડછાયાઓ ફરતા હોય છે. તમને જણાવી દઇએ કે આ વિડિઓ કોઈ પણ રીતે સંપાદિત કરવામાં આવી નથી અથવા તે કોઈની કલ્પના જેવી નથી. ખરેખર, ગેટ્ટીસબર્ગનો ઇતિહાસ ભૂતિયા છે, જે પ્રવાસીઓ આકર્ષે છે જેઓ આ સ્થાનનો ભૂતિયા ઇતિહાસ જાણે છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે ગેટ્ટીસબર્ગની લડાઇ 1 જુલાઈથી 3 જુલાઇ 1863 સુધી ચાલી હતી. અમેરિકન ગૃહ યુદ્ધ દરમિયાન યુનિયનની સૈન્ય અને કન્ફેડરેટ જનરલ રોબર્ટ લી વચ્ચે યુદ્ધ થયું હતું. આ વિનાશક યુદ્ધમાં 50 હજારથી વધુ લોકો માર્યા ગયા હતા. આ ભયાનક યુદ્ધથી, મોટાભાગના લોકોએ અહીં ભૂત હોવાનું કહ્યું છે. અહીં ભૂતનાં 100 થી વધુ અહેવાલો જોવા મળી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *