ભાજપ ના ખેડૂત વિરોધી બિલ પર આપ ના નેતા એ કર્યો રાજ્યસભા મા વિરોધ વિડિયો થયો વાઇરલ…..

રાજ્યસભામાં, રવિવારે, બે કૃષિ બીલો પર ચર્ચા જોરશોરથી થઈ. આ દરમિયાન, આમ આદમી પાર્ટી ના સાંસદ સંજયસિંહે આ બિલનો વિશિષ્ટ રીતે વિરોધ કર્યો. સંજય સિંહ ડેપ્યુટી ચેરમેનની ખુરશીની સામે આવ્યા અને જોરથી તાળીઓ મારવા માંડ્યા અને આ બિલનો સખત વિરોધ કર્યો.

આવી સ્થિતિમાં ડેપ્યુટી ચેરમેનને ગૃહની અંદર માર્શલને બોલાવવા પડ્યા હતા. જે બાદ માર્શલે આમ આદમી પાર્ટીના સાંસદ સંજય સિંહને ખભા પર ઉપાડ્યો હતો. જોકે, ત્યાં હાજર અન્ય નેતાઓએ પણ તેનો વિરોધ કર્યો હતો અને બાદમાં માર્શેલે સંજય સિંહને છોડી દીધો હતો.

આમ આદમી પાર્ટીએ સમગ્ર મામલાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. વીડિયો સાથેની કેપ્શનમાં, આમ આદમી પાર્ટીએ લખ્યું છે – ‘ભારતીય જનતા પાર્ટીના ખેડૂત વિરોધી કાળા કાયદામાં મોખરે હોવાથી સંજયસિંઘ સાથે આવુ વર્તન કરવામા આવ્યુ, સંપૂર્ણ તાકાતથી ખેડૂતોનો અવાજ સડકથી લઈને સંસદ સુધી દેશના ખેડુતો પોતાનો અવાજ ઉઠાવશે! સંઘર્ષ ચાલુ રહેશે! ખેડૂત!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *