આ કંપની ચિકન પકોડી ખાવા બદલે આપી રહી છે 1 લાખ પગાર, તમે આ રીતે નોકરી માટે કરી શકો છો અરજી

જો તમે ખાદ્યપદાર્થના શોખીન છો અને તમારા ખોરાકમાં તેલ-મીઠુંનો ગુણોત્તર બરાબર મેળવો છો, તો તમારી ડ્રીમ જોબ હાજર છે. યુકેની એક કંપની પોતાના માટે સ્વાદ પરીક્ષકની નિમણૂક કરી રહી છે, એટલે કે, સ્વાદ પરીક્ષણમાં અનુભવી વ્યક્તિ. આ નોકરી માટે, તમને એક લાખ રૂપિયા પગાર આપવામાં આવશે (ટેસ્ટિંગ માટે 1 લાખ પગાર આપતી કંપની).

કોરોનામાં ઘણા લોકોએ નોકરી ગુમાવી છે. લોકો નવી નોકરી માટે લડી રહ્યા છે. આ પછી પણ લોકોને નોકરી નથી મળી રહી. દરમિયાન, જો તમે તમારા માટે અલગ અને અનોખી નોકરી શોધી રહ્યા છો, તો યુકેની એક કંપની તમારું સપનું પૂરું કરી શકે છે. આ કંપની વાસ્તવમાં ચિકન ડીપર બનાવે છે. આ માત્ર તળેલા ચિકન નગેટ્સનો એક પ્રકાર છે. કંપની આ પ્રોડક્ટનું શ્રેષ્ઠ પરીક્ષણ કરીને તેને બજારમાં લાવવા માંગે છે. તેથી જ તે ચકાસવા માટે એક પરીક્ષકની નિમણૂક કરી રહી છે.

આ દિવસોમાં યુકેની પ્રખ્યાત ફિશ ફિંગર કંપની BirdsEye માં ટેસ્ટ ટેસ્ટરની જગ્યા ખાલી છે. આ લોકો એવા વ્યક્તિની શોધમાં છે જે ચિકન ડીપર્સનો સંપૂર્ણ ટેસ્ટ વધુ સારી રીતે કરી શકે. કંપની ઇચ્છે છે કે તેના ચિકન ડીપ્સ શ્રેષ્ઠ હોય. તે આ માટે કોઈ જોખમ લેવા માંગતી નથી. કંપનીએ આ નોકરીની વિગતો પણ શેર કરી છે. આ માટે કંપની એક લાખ રૂપિયા પગાર આપશે. જે પણ આ નોકરી મેળવવામાં સફળ થશે, તેને ચીફ ડિપિંગ ઓફિસરનું પદ આપવામાં આવશે.

આ નોકરી મેળવવા માટે, વ્યક્તિ પાસે પરીક્ષણને ઓળખવાની અદભૂત ક્ષમતા હોવી જોઈએ. તેને ડીપરની ચપળતા, તેની મીઠાશ અને ચટણીનું સંપૂર્ણ સંતુલન જાણવું જોઈએ. બ્રિટનમાં બેરોજગારી અને ફુગાવો બંને ચરમસીમાએ છે ત્યારે પણ આ નોકરી દૂર કરવામાં આવી છે. કંપની આ ડીપર્સ સાથે પરફેક્ટ સોસ પણ બહાર લાવવા માંગે છે. તાજેતરમાં યુકેમાં હાથ ધરાયેલા સર્વેમાં કેટલાક લોકોએ કહ્યું કે ચિકન ડિપર્સ સાથે ટમેટાની ચટણી શ્રેષ્ઠ હતી અને કેટલાકએ મેયોનેઝ કહ્યું હતું.

જો તમને લાગે કે તમે આ નોકરી માટે પરફેક્ટ છો તો તમે અહીં આ નોકરી માટે અરજી કરી શકો છો. આ સિવાય, તમે birdseyeHR@chiefdippingofficer.co.uk પર 250 શબ્દોનો પત્ર મોકલી શકો છો જેમાં તમને શા માટે નોકરી પર રાખવામાં આવે છે તે સમજાવી શકો છો. જો તમારો જવાબ કંપનીને ગમ્યો હોય તો આ ડ્રીમ જોબ તમારી હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *