ટ્રેન ની ટક્કર વાગતા ચકલી ના માળા ની જેમ વિખેરાયો ટ્રક, વિડીયો જોઈ તમારી પણ આંખો પહોળી થઇ જશે જુઓ

સોશિયલ મીડિયા પર વિવિધ પ્રકારના વીડિયો વાયરલ થતા રહે છે. આમાંથી કેટલાક રમુજી છે, કેટલાક આશ્ચર્યજનક છે અને કેટલાક જોઈને ખૂબ જ દુખી છે. અકસ્માત સંબંધિત વીડિયો પણ અહીં ઘણો જોવા મળે છે. ઈન્ટરનેટ પર સર્ચ કરશો તો તમને ટ્રેન દુર્ઘટના સાથે જોડાયેલા ઘણા વીડિયો જોવા મળશે.

ટ્રેને ટ્રકને જોરદાર ટક્કર મારી હતી
ટ્રેન એક વિશાળ વાહન છે. તેની સ્પીડ પણ ઘણી ઝડપી છે. આવી સ્થિતિમાં જો કોઈ વસ્તુ તેની સામે આવે તો તે તેને ફાડીને બહાર આવે છે. આ દિવસોમાં ટ્રેન અને ટ્રકની એક ભયાનક ઘટના ઇન્ટરનેટ પર ચર્ચાનો વિષય બની છે. આ અકસ્માત અમેરિકાના ઓક્લાહોમાના ઠાકરવિલેમાં શુક્રવારે થયો હતો. આ દરમિયાન ટ્રેન અને ટ્રક વચ્ચે જોરદાર ટક્કર થઈ હતી. તે પછી જે થયું તે હૃદયને હચમચાવી દેનારું હતું.

જે લોકો આ અકસ્માતના સાક્ષી બન્યા હતા તેઓ ગુસ્સે હતા
આ ઘટના એટલી ભયંકર હતી કે જેણે પણ આ જોયું તેના વાળ ભા થઈ ગયા. આ અકસ્માતનો એક વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક ટ્રક ટ્રેનના પાટા ઓળંગીને ત્યાં જ ફસાઈ જાય છે. ત્યારે જ ત્યાંથી speedંચી ઝડપે દોડતી એમટ્રેક ટ્રેન આવે છે. આ ટ્રેન ટ્રકને જોરદાર ટક્કર મારે છે. આ કારણે ટ્રકનો કાટમાળ અહીં અને ત્યાં વેરવિખેર થઈ જાય છે.

અથડામણને કારણે ટ્રેન પાટા પરથી ઉતરી ગઈ
આ અકસ્માતની કેટલીક તસવીરો લવ કાઉન્ટી ફાયર ફાઈટર નામના ફેસબુક એકાઉન્ટ દ્વારા પણ શેર કરવામાં આવી છે. તેમને કહ્યું કે આ અથડામણને કારણે ટ્રેનના લોકોમોટિવનો આગળનો ભાગ પાટા પરથી ઉતરી ગયો છે.

જેના કારણે રેલ બેડના કેટલાક ભાગોને નજીવું નુકસાન થયું હતું. ટ્રેનને આગળ વધતા અટકાવી દેવામાં આવી હતી. અકસ્માત બાદ, બીએનએસએફ, એમટ્રેક અને ફેડરલ રેલરોડ એડમિનિસ્ટ્રેશનના નિરીક્ષકો મદદ માટે અકસ્માત સ્થળ પર આવ્યા હતા. તેમણે ટ્રેક અને ટ્રેનને થયેલા નુકસાનનું નિરીક્ષણ કર્યું.

અથડામણ થઈ
જે ટ્રકે ટ્રેનને ટક્કર મારી હતી તે રેલવે ટ્રેક ક્રોસ કરતી વખતે ફસાઈ ગઈ હતી. મળતી માહિતી મુજબ ટ્રક પર વધારે વજન હતું જેના કારણે તે પાટાને પાર કરી શક્યો ન હતો. તે જ સમયે બીજી બાજુથી એક ટ્રેન આવી રહી હતી, જેના કારણે જોરદાર ટક્કર થઈ હતી. આ અથડામણમાં ટ્રેનમાં સવાર પાંચ મુસાફરો પણ ઘાયલ થયા છે. હાલ આ તમામની હોસ્પિટલમાં સારવાર ચાલી રહી છે.

લોકોએ દિલગીરી વ્યક્ત કરી
આ વીડિયો વાઈરલ થયા બાદ લોકોની ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ પણ આવી છે. કોઈએ લખ્યું હતું કે ‘ઘાયલ લોકો પ્રત્યે મારી સંવેદના.’ તો કોઈને આશ્ચર્ય થયું કે ટ્રકનો ઉડતો કાટમાળ કોઈને નથી લાગ્યો. તે જ સમયે, કેટલાક લોકોએ ટ્રક ચાલકોને તેમના વાહનોમાં ઓછું વજન રાખવાની સલાહ આપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *