પત્નીનો વિશ્વાસઘાત કરવો પતી ને પડ્યો ભારે, ખિસ્સામાં રાખેલી આ વસ્તુએ પકડાવ્યો જાણો

પરિણીત હોવા છતાં તે ઓફિસના કર્મચારી સાથે અફેર રાખતો હતો: પતિ -પત્નીના સંબંધોમાં છેતરપિંડીની ઘણી વાર્તાઓ અખબારોમાં અને અન્ય માધ્યમો દ્વારા દરરોજ આપણી સામે આવતી રહે છે. આવો જ એક કિસ્સો યુનાઇટેડ કિંગડમના સરેથી પ્રકાશમાં આવ્યો છે.

જ્યાં એક રૂપાંતરિત યુવાન તેની પત્ની સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો હતો અને ઓફિસમાં અન્ય મહિલા સાથે અફેર ચલાવતો હતો. જોકે, પત્નીને તેના હસ્તકળા વિશે ખબર પડી.

અહેવાલો અનુસાર, મહિલાએ કહ્યું કે જ્યારે આ વાસ્તવિકતા તેની સામે આવી ત્યારે તે માનતી ન હતી કે તેના પતિએ તેની સાથે દગો કર્યો છે. જોકે, હવે તેણે આ હકીકત સ્વીકારી લીધી છે. પતિની હસ્તકલા જાણ્યા પછી, તેણે તરત જ તેના પતિને છોડવાનો નિર્ણય કર્યો. જોકે મહિલાએ પાછળથી પોતાનો નિર્ણય બદલ્યો, પરંતુ હવે તે તેની સાથે વાત કરી રહી નથી.

મહિલાએ જણાવ્યું કે તેણીને તેના પતિના શર્ટના ખિસ્સામાંથી હોટલનું બિલ મળ્યું છે. આ મુજબ પતિએ હોટલમાં મોંઘી વાઇન સાથે લંચ પણ લીધું હતું. તેના કારણે પત્નીને તેના પતિ પર શંકા ગઈ કે તેનો પતિ બીજી મહિલા સાથે ડેટ પર ગયો હતો. આ પછી,

જ્યારે મહિલાએ તેના પતિનો ફોન ચેક કર્યો તો તેને તેમાં પણ ઘણા મેસેજ મળ્યા. આ સંદેશાઓ પરથી સાબિત થયું કે તેના પતિનું ઓફિસમાં કામ કરતી કેટલીક મહિલા સાથે અફેર હતું. તે પછી તેણે તેના પતિનો સાથ છોડવાનો નિર્ણય કર્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *