સનસનાટી: આર્યન ખાન ને છોડવા ૨૫ કરોડ ની લાંચ માંગવામાં આવી હોવાનું આવ્યું સામે, આટલા કરોડ NCB ના સમીર વાનખેડે ને મળવાના હતા જાણો

25 કરોડમાં સોદો નક્કી થયો હતો. 18 કરોડમાં પણ સોદાબાજીની બાબત નક્કી કરવાની તૈયારી હતી. 8 કરોડ NCBના ઝોનલ ડિરેક્ટર સમીર વાનખેડેને આપવાના હતા. જ્યારે બધું નક્કી થવાનું હતું ત્યારે શાહરુખ ખાનની મેનેજર પૂજા દદલાણીએ ફોન ઉપાડવાનું બંધ કરી દીધું.

આ પછી જ આર્યન ખાન ડ્રગ્સ (આર્યન ખાન ડ્રગ્સ કેસ) લેતા હોવાના સમાચાર મીડિયામાં ફરતા થયા. એટલે કે જો 18 કરોડ રૂપિયા શાહરૂખ ખાને આપ્યા હોત તો આર્યન ખાનનો કેસ દબાઈ ગયો હોત. આર્યન ખાન સાથે સેલ્ફી લેતી વખતે જેનો ફોટો વાયરલ થયો હતો તે કિરણ ગોસાવીના બોડીગાર્ડ પ્રભાકર સૈલે મોટો ખુલાસો કર્યો છે.

પ્રભાકર સૈલ નામના આ બોડીગાર્ડે એક એફિડેવિટ કરી છે, જેમાં આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે કે કિરણ ગોસાવી શાહરૂખ ખાનની મેનેજર પૂજા દદલાની સાથે સેમ ડિસોઝા દ્વારા 25 કરોડ લેવા માટે વાત કરી રહ્યો હતો અને અંતે 18 કરોડમાં સેટલ થઈ ગયો હતો.આ માટે કિરણ ગોસાવી રાજી થઈ ગયા હતા. કિરણે વાતચીતમાં વધુમાં જણાવ્યું હતું કે આ 18 કરોડમાંથી 8 કરોડ એનસીબીના ઝોનલ ડિરેક્ટર સમીર વાનખેડેને આપવાના છે, જોકે પાછળથી પૂજા દદલાણી ફોન ઉપાડતી ન હતી. સોગંદનામામાં પણ આનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે.

દરોડા બાદ એસઆરકેની મેનેજર પૂજા, ગોસાવી અને સેમે વાદળી મર્સિડીઝમાં 15 મિનિટની વાતચીત કરી હતી.
પ્રભાકર સેલે ગોસાવી અને સેમ ડિસોઝા વચ્ચેનો સંવાદ સાંભળ્યો હોવાનો દાવો કરે છે. જેમાં ગોસાવીએ 25 કરોડ બાદ સોદાબાજી કરીને 18 કરોડમાં ડીલ સેટલ કરવાનું કહ્યું હતું.

ગોસાવીને એમ કહેતા સાંભળવામાં આવ્યા કે આમાંથી 8 કરોડ સમીર વાનખેડેને આપવા પડશે. પ્રભાકર એમ પણ કહે છે કે ક્રુઝમાં NCBના દરોડા પછી શાહરૂખ ખાનની મેનેજર પૂજા દદલાની, કિરણ ગોસાવી અને સેમ ડિસોઝાએ વાદળી મર્સિડીઝમાં 15 મિનિટ વાતચીત કરી હતી.

NCB ના નાયબ નિયામક અશોક જૈન સ્પષ્ટતા કરશે
સમીર વાનખેડેએ માત્ર જવાબમાં કહ્યું કે NCB ના નાયબ નિયામક અશોક જૈન સમગ્ર મામલે જવાબ આપશે. આ સનસનાટીભર્યા આરોપ લગાવતો વિડિયો જાહેર કરનાર અને કોર્ટમાં એફિડેવિટ દાખલ કરનાર પ્રભાકર સૈલે સમીર વાનખેડે વતી પોતાના જીવને જોખમ હોવાનું જણાવ્યું છે.

પ્રભાકરના ભાભીનો આરોપ-પંચને સાક્ષી બનાવવા માટે બળજબરીથી સહી કરી
પ્રભાકર સાલીએ એ પણ કહ્યું કે તેને પંચના સાક્ષી બનાવવા માટે, સમીર વાનખેડે અને NCB ના અધિકારીઓએ લગભગ 9 થી 10 પાના પર તેની સહી લીધી જે ખાલી પાના હતા. હવે પ્રશ્ન એ ઉભો થાય છે કે વસૂલાતની આ બાબતમાં સમીર વાનખેડેની કેટલી સંડોવણી છે અને નાણાં ન મળવાને કારણે આર્યન ખાનની ધરપકડ કરવામાં આવી?

જીવનનો ડર હતો, તેથી મેં હજી સુધી આ સોદા વિશે કહ્યું નથી – પ્રભાકર સાયલે
સવાલ એ પણ થાય છે કે જો આર્યન ખાનનું નામ જમ્પિંગ કરતા બચાવવું આટલું સરળ હતું તો પૂજા દદલાનીએ ફોન ઉપાડવાનું કેમ બંધ કર્યું? જો શાહરૂખ ખાન માટે 18 કરોડ મોટી રકમ હતી, જો પુત્રની પ્રતિષ્ઠા બચાવવામાં આવી રહી હતી, તો પૂજા દદલાનીને કેપી ગોસાવી અને સમીર વાનખેડે સાથે સોદો નક્કી કરતા કોણે રોક્યો? પછી સવાલ એ પણ ઉભો થાય છે કે પ્રભાકર સેલે આ માહિતી અગાઉ કેમ શેર કરી ન હતી?

જોકે, પ્રભાકર સૈલે આ સવાલનો જવાબ આપતાં કહ્યું છે કે તે જીવથી ડરતો હતો, તેથી તેણે અત્યાર સુધી આ વિશે જણાવ્યું ન હતું. જોકે, પ્રભાકર એ નથી જણાવી રહ્યા કે તેઓ હવે જીવનથી કેમ ડરતા નથી. અમે પ્રભાકર સેઇલ દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલા વિડીયોની પુષ્ટિ કરતું નથી. આર્યન ખાન સાથે જોડાયેલા ડ્રગ કેસમાં દરરોજ નવા ખુલાસા થઈ રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *