1 વરની 2 દુલ્હન: પાડોશીએ લગ્નના નામે 14 લાખ લીધા, 7-7 લાખમાં 2 લગ્ન કરાવ્યા અને બન્ને…

પાડોશીની વાત માં આવી જતા, યુવકે જમીન વેચી દીધી. તેણે 14 લાખ રૂપિયા ખર્ચ્યા, એક પછી એક 2 લગ્ન કર્યા. બંને નવવધૂઓ યુવક સાથે માત્ર 3 અઠવાડિયા સુધી રહ્યા. એક પછી એક બંને ભાગી ગઈ. પીડિત યુવકે પાડોશી વિરુદ્ધ સિરોહી જિલ્લાના કાલંદ્રી પોલીસ સ્ટેશનમાં FIR નોંધાવી છે. યુવક પડવનો રહેવાસી છે.

કાલંદ્રી પોલીસ સ્ટેશનમાં આપેલા રિપોર્ટમાં, પાડીવના રહેવાસી રણવીર સિંહે (30) જણાવ્યું હતું કે કેટલાક કારણોસર તે લગ્ન કરી શક્યો ન હતો. લગભગ એક વર્ષ પહેલા પાડોશી અબ્દુલ ખાનનો પુત્ર યાસીન ખાન તેની સાથે વાત કરતો હતો. તેમણે કહ્યું કે મહારાષ્ટ્રમાં ઘણી છોકરીઓ છે. મારા ઘણા મિત્રો પણ છે.

હું ત્યાં સંબંધ કરાવી દઈશ. લગ્નના બદલામાં 7 લાખ રૂપિયા ખર્ચાયા હોવાનું કહેવાય છે. વાત પર આવીને તેણે પોતાની ખાતેદારી જમીન વેચી અને અબ્દુલને 7 લાખ રૂપિયા આપ્યા. ફેબ્રુઆરી 2021 માં મહારાષ્ટ્રના અકોલાની રહેવાસી ગંગા બચુરિંગ બાલ્ડે નામની છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા. લગ્નના 10-12 દિવસ પછી, પડોશી અબ્દુલ ખાને તેને પેહર લઈ જવાનું કહીને પોતાની સાથે લઈ ગયો. ત્યાંથી પાછા ફર્યા બાદ કહ્યું કે હવે તે નહીં આવે.

અબ્દુલે પણ સાંત્વના આપી કે હું બીજા લગ્ન કરાવીશ. ત્યારબાદ તેણે રણવીર અને તેના પરિવારને વિશ્વાસમાં લીધા. અબ્દુલે 7 લાખ વધુ ખર્ચ કરવાનું કહ્યું. તેમણે ખાતરી આપી કે છોકરી હંમેશા સાથે રહેશે. તે ગામના ઓધસીંગના પુત્ર માધવ સિંહના જવાય કિશોર સિંહના રહેવાસી ભગવા બાડમેર અને કિશોર સિંહને સાથે લાવ્યા અને તેમને ખાતરી આપી કે જે છોકરી હવે આવી રહી છે તે ક્યાંય પાછો નહીં જાય.

આમ કહી તેણે બીજા લગ્નના નામે 7 લાખ રૂપિયા લીધા. ફેબ્રુઆરીના છેલ્લા સપ્તાહમાં આણંદ ગુજરાતની રહેવાસી કાજલ નામની છોકરી સાથે બીજા લગ્ન કર્યા. બીજી પત્ની લગભગ 20 દિવસ સુધી તેના ઘરમાં રહી. તે પછી તે પણ કંઇપણ કહ્યા વગર ચાલી ગઈ. પત્નીઓને છોડીને ભાગી ગયા પછી, પીડિતએ તેના પૈસાની માંગ કરવાનું શરૂ કર્યું. વારંવાર ટાળવાથી પરેશાન રણવીરે પોલીસનું શરણ લીધું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *