24 કલાકમાં બેંક ખાતામાં પૈસા: વોટ્સએપ પર હાય કહો અને 10 લાખની લોન લો, જાણો કેવી રીતે લોન મેળવવી

જો તમને 10 લાખ રૂપિયા સુધીની લોનની જરૂર હોય તો આ તમારા માટે થોડીવારનું કામ છે. તમારે વોટ્સએપ પર હાય કહેવું પડશે અને તમને 10 લાખ રૂપિયા સુધીની લોન મળશે.

પ્રથમ વખત આવી સુવિધા

ભારતમાં પ્રથમ વખત નોન-બેન્કિંગ ફાઇનાન્સિયલ કંપની (NBFC) ઇન્ડિયા ઇન્ફોલાઇન (IIFL) દ્વારા આવી સુવિધા શરૂ કરવામાં આવી છે. તેણે 10 લાખ રૂપિયાની બિઝનેસ લોન તાત્કાલિક આપવાની યોજના શરૂ કરી છે. તમને આ લોન વોટ્સએપ પર મળશે. કંપની અનુસાર, વોટ્સએપ યુઝર્સ આ લોન થોડીવારમાં મેળવી શકે છે.

ન્યૂનતમ દસ્તાવેજો જરૂરી

કંપનીએ કહ્યું કે IIFL આ સ્કીમ શરૂ કરનાર દેશની પ્રથમ કંપની છે. આ માટે ન્યૂનતમ દસ્તાવેજોની જરૂર પડશે. આ લોન માટે કંપની આર્ટિફિશિયલ ઇન્ટેલિજન્સ (AI) નો ઉપયોગ કરશે. આ દ્વારા, વપરાશકર્તાઓની વિગતો તપાસવામાં આવશે. આ દ્વારા માત્ર ઉધાર લેનારની અરજી અને KYC પૂર્ણ થશે. આ સાથે, બેંક એકાઉન્ટ પણ આ દ્વારા ચકાસવામાં આવશે.

ઓછામાં ઓછા 10 હજાર રૂપિયાની લોન

આ યોજના હેઠળ, તમે ઓછામાં ઓછા 10 હજાર અને મહત્તમ 10 લાખ રૂપિયા સુધીની લોન લઈ શકો છો. તમારે આ લોન 5 વર્ષ એટલે કે 60 મહિનામાં પરત કરવી પડશે. તમારી લોનની રકમ 24 કલાકની અંદર તમારા ખાતામાં જમા થઈ જશે. આ લોન 10 મિનિટમાં મંજૂર કરવામાં આવશે.

આ નંબર પર whatsapp કરો

લોન લેવા માટે, તમારે 9019702184 પર વોટ્સએપ દ્વારા હાય કહેવું પડશે. આ વોટ્સએપ નંબર IIFL ફાઇનાન્સનો છે. આ પછી તમને કંપની તરફથી સ્વાગત સંદેશ મળશે. આમાં, તમને બિઝનેસ લોન માટે કેવી રીતે અરજી કરવી અને ચેતવણી પ્રાપ્ત કરવી તે વિશે પૂછવામાં આવશે.

કોમ્પ્યુટર માહિતી માટે પૂછશે

કૃત્રિમ હોડી તમને કેટલીક માહિતી માટે પૂછશે. આમાં તમારું નામ છે, વ્યવસાય તમારો છે કે ભાગીદારીમાં ચાલે છે? પછી તમારે વ્યવસાયના ટર્નઓવર અને તે કેટલો સમય ચાલે છે તેની માહિતી આપવી પડશે. બધી વિગતો આપ્યા પછી, બોટ તમને તમારી વિગતોની પુષ્ટિ કરવા કહેશે. આ પછી તમારી ક્રેડિટ હિસ્ટ્રી તપાસવામાં આવશે.

વિગતોની પુષ્ટિ કરવામાં આવશે

તમારી વિગતોની પુષ્ટિ કર્યા પછી, IIFL OTP દ્વારા તમારા ક્રેડિટ હિસ્ટ્રીની ચકાસણી કરશે. ચકાસણી પછી, તમને લોનની રકમ આપવામાં આવશે. જેમાં લોનની રકમ, વ્યાજ અને માસિક હપ્તા વિશે માહિતી આપવામાં આવશે. અંતિમ લોનની રકમ પસંદ કર્યા પછી,

તમારે તમારી બેંક અને IFSC કોડ આપવો પડશે. આ પછી લોનની રકમ તમારા ખાતામાં જમા થશે. જો તમે 8.11 લાખ રૂપિયાની લોન લીધી છે, તો તમારો માસિક હપ્તો રૂપિયા 23,333 હશે. એટલે કે, તમારે વાર્ષિક 24% વ્યાજ ચૂકવવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *